กิจกรรมสานสัมพันธ์พี่น้องห้องเรียนโครงการ EIS ปีการศึกษา 2566
15 มิถุนายน 2566 เวลา 14.30-16.30 นายเนรมิต กฤตาคม ผู้อำนวยการโรงเรียนมอบหมายให้นางดวงสมร ไตรยวงค์และคณะครูที่ปรึกษานักเรียนห้องเรียน EIS ชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ดูแลนักเรียนในการจัดกิจกรรมสานสัมพันธ์พี่น้องให้กับนักเรียนโครงการห้องเรียน EIS ปีการศึกษา 2566 ได้แก่ นักเรียนชั้น ม.4/5 ม. 5/1 และ ม.6/1 โดยการดำเนินการจัดกิจกรรมมีนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/1 เป็นผู้นำในการจัดกิจกรรมดังกล่าว ณ อาคารอเนกประสงค์โรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิทยา
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/353638338_590739153049049_3816068530058447277_n-1024x768.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/353650809_590738709715760_3210547096425114544_n-1024x768.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/353659268_590738126382485_5647916818870917518_n-1024x768.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/353671067_590739799715651_7267953469715386464_n-1024x768.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/353806763_590738229715808_6550647621650273467_n-1024x768.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/353822337_590738013049163_9182509243812926665_n-1024x768.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354226322_590737696382528_7569425920836320275_n-1024x768.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354213727_590739116382386_9173644644839113657_n-1024x768.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354241704_590738286382469_7766259547908696724_n.jpg)