เฝ้ารับเสด็จฯ ทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี
วันที่ 29 สิงหาคม 2566 นายเนรมิต กฤตาคม ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิทยาเฝ้ารับเสด็จฯ ทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี เสด็จมาทรงเยี่ยมสมาชิกและติดตามผลการดำเนินงาน โครงการ TO BE NUMBER ONE ของจังหวัดมุกดาหาร ณ อาคารอเนกประสงค์ และทรงเปิดชมรมและศูนย์เพื่อนใจ TO BE NUMBER ONE โรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิท
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/23-1024x684.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/34-1024x684.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/46-1024x684.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/44-1024x684.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/43-1024x684.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/42-1024x684.jpg)
ภาพเพิ่มเติม https://photos.app.goo.gl/4hVBfZ5hm4GJ4qxF8