รับรางวัลสถานศึกษารางวัลพระราชทาน ประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ 5 – 8 ธันวาคม 2566 นายเนรมิต กฤตาคม ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิทยาพร้อมด้วยนายไพรวรรณ์ บุษบงค์ และนายสอนนารินทร์ ปัททุม รองผู้อำนวยการโรงเรียน หัวหน้ากลุ่มกิจการนักเรียน และคณะครู โรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิทยา จำนวน 10 ท่าน เดินทางไปหอประชุมคุรุสภา เขตดุสิต กรุงเทพมหานคร เพื่อเข้ารับรางวัลสถานศึกษาที่ได้รับรางวัลพระราชทาน ประเภทสถานศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 และในโอกาสนี้ได้เดินทางไปศึกษาดูงานเรื่องระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ในกลุ่มกิจการนักเรียน ณ โรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ เขตภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/Untitled-1024x579.png)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/7-1024x683.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/5-1024x683.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/6-1024x683.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/8-1024x683.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/9-1024x683.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/10-1024x683.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/2-1024x683.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/3-1024x683.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/1-1024x683.jpg)
รูปภาพเพิ่มเติม เพจประประชาสัมพันธ์โรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิทยา