ต้อนรับคณะกรรมการตรวจเยี่ยมโครงการพัฒนาคลังความรู้ดิจิทัล
วันที่ 31 พฤษภาคม 2566 นายเนรมิต กฤตาคม ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมคณะผู้บริหาร คณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี และนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/1 ร่วมต้อนรับคณะกรรมการตรวจเยี่ยมโครงการพัฒนาคลังความรู้ดิจิทัลด้านสิ่งแวดล้อมโดยเครือข่ายครูรางวัลสมเด็จเจ้าฟ้ามหาจักรี ณ ห้องประชุมรวงข้าว โรงเรียนหนองสูงสามัคคีวิทยา
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/dddddd-1024x576.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/ddddddd-1024x578.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/e-1024x576.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/ee-1024x576.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/eeee-1-1024x578.jpg)
![](https://www.nongsung.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/l-1024x576.jpg)